Q.6 và Q.Bình Tân: An Lạc - Cl: phường 13 (Q.6) và phường Bình Trị Đông, An Lạc (7g-18g). Q.6: Nút Phú Lâm 8, Lò Gốm 2, Quang Liêm 2, Nam Long 4, Nam Long 5, Đại Chúng 4, Ba Son 2, Quang Liêm 2/2, Văn Chí 691, Văn Thân 1, Nam Long 6, Ba Son 3, Tứ Quý: phường 2, 5, 7, 12, 13, 14 (7g-17g). Q.Bình Tân: Kinh C3, Tân Tạo 5: phường Tân Tạo A (7g-17g). H.Cần Giờ: Hào Võ: xã Long Hòa (7g30-17g30). Q.8: Cầu Chữ Y 39, Bá Trạc 1, Bá Trạc 2, Hoàng Tử Cảnh 6, Kỳ Thủ Ôn 1, Mễ Cốc 2: phường 1, 5, 12 (8g-17g). Q.5: Palace 3, An Bình 2, An Bình 6, Hưng Đạo 1113: phường 5, 7 (7g-17g). H.Củ Chi: An Hạ: xã Tân Phú Trung, Tân An Hội, Phước Hiệp, Thị trấn Củ Chi (7g-18g). Q.Bình Thạnh: Bình Hòa Xã, Văn Trị 5: phường 11, 12 (7g30-18g). Q.Gò Vấp: Tây Hội: phường 10 (7g30-17g); Hà Đông 3, ëp Dôi 2, Phổ Minh 2, Huy Điển 1, Tân Hưng 3, Bến Hải 3, Chế biến Thực phẩm F16, Trường Thọ 4, Chùa Tiên 2, Sago 6, Lạng Sơn 7: phường 5, 7, 12, 13, 15, 16, 17 (7g30-17g30). Q.12: Bà Điểm: phường Tân Thới Nhất, Đông Hưng Thuận (7g30-18g30). Q.12 và H.Hóc Môn: Xuân Thới Thượng 3, Tân Thới Hiệp 1, Giãn Dân 6: xã Xuân Thới Thượng (H.Hóc Môn) và phường Tân Thới Hiệp, Hiệp Thành (Q.12) (7g-17g). Q.10: Hòa Hưng, CX Nguyễn Văn Thoại 1, CX Nguyễn Văn Thoại 2: phường 7, 13 (7g30-17g30). Q.10 và Q.11: Trần Quý, Văn Thoại, Phú Bình, Lữ Gia: phường 6, 7, 14 (Q.10) và phường 4, 5, 6, 7, 8, 11, 12, 13, 14, 15, 16 (Q.11) (0g-2g). Q.1: Tùng Châu, Mai Loan 2, Chợ Đủi 2, Chợ Đủi C, Phạm Ngũ Lão, Y Tế, Lý Tưởng: phường Bến Thành, Phạm Ngũ Lão (8g-17g). Q.3: Bà Hai, Bic Công Lý: phường 7, 8 (8g-18g). Q.Tân Bình: Hữu Hiền 6: đường Phan Huy Ích, phường 15 (7g-18g). Q.Tân Phú: Tân Hóa: đường An Dương Vương, phường Hiệp Tân (7g-18g); Vinateco: đường Trường Chinh, Chế Lan Viên, phường Tây Thạnh (7g30-14g); Cầu Tre 1/3, Kim Son 2, Phú Trung 1/9, Tập Đoàn 30/4 CC, Tân Lập Sơn: đường u Cơ, Lũy Bán Bích, Dương Đức Hiền, Chế Lan Viên, Phan Anh, phường Tân Thới Hòa, Phú Trung, Tây Thạnh (8g-20g); Phú Thọ Hòa - CL: đường Lũy Bán Bích, phường Tân Thới Hòa (0g30-0g45). Q.7: Bình Thuận, Container, Bờ Băng: đường Nguyễn Văn Quỳ, Huỳnh Tấn Phát, Nguyễn Thị Thập, Lưu Trọng Lư, phường Bình Thuận, Phú Thuận, Tân Thuận Đông, Tân Thuận Tây, Tân Phú (6g30-19g). Q.4: Bastos 3, Khánh Hội 4, Kiến Ôëc 2, Kinh Tẻ 2, Xóm Chiếu 4, Ubnd Q.4: phường 3, 4, 8, 9, 12, 14 (6g30-18g30). Q.Thủ Đức: Hiệp Bình 3/4: phường Hiệp Bình Phước (7g-18g). Q.2: KDC Bình An 3, KDC Bình An 4: phường Bình An, An Phú (7g-17g). Q.9: Dụng 4, Xóm Mới 3, Xóm Mới 4, Xóm Mới 5, Xóm Mới Phước Long 2, Xóm Mới Phước Long 3: phường Phước Long, Phước Long B, Tăng Nhơn Phú B (7g-17g).
(Nguồn: Công ty Điện lực TP Hồ Chí Minh)
Cúp điện tại Cần Thơ
Thứ năm 11/11/2004: đường Hùng Vương, Đinh Tiên Hoàng, Lý Tự Trọng, Nguyễn Chí Thanh, Bùi Thị Xuân, Nguyễn Trãi (từ Bến xe mới đến cầu Cái Khế), hẻm 12 Lê Hồng Phong (7g - 16g).
(Nguồn: Điện lực TP Cần Thơ)
Bình luận (0)